Model: FTHF25XVMV/RHF25XVMV
Loại điều hòa: 2 chiều
Công suất làm lạnh: 8,500 (3,400 – 11,600) btu
Công suất sưởi: 8,500 (3,400 – 11,600) btu
Tiêu thụ điện(Lạnh/Sưởi): 555/555 W
Nguồn điện: 1 pha/ 220-240 V/ 50-60 Hz
Công nghệ inverter: Có
Môi chất lạnh: R32
Kích thước dàn lạnh: 286 x 770 x 244 mm
Trọng lượng dàn lạnh: 9 kg
Kích thước dàn nóng: 550 x 675 x 284 mm
Trọng lượng dàn nóng: 26 kg
Đường kính ống(lỏng/hơi): 6.35/9.52 mm
Hãng sản xuất: Daikin
Xuất xứ: Chính hãng
| Sưởi ấm Đây là sự lựa chọn thông minh cho gia đình vì giúp thu hồi chi phí đầu tư ban đầu chỉ trong vòng 3 tháng(*) so với máy sưởi. Máy điều hòa hai chiều có dải công suất rộng từ 2.5kW-7.1kW giúp bạn dễ dàng lựa chọn các dòng máy phù hợp với diện tích căn phòng. Luồng gió sẽ được luân chuyển đều khắp phòng, gia tăng sự thoải mái với không gian dễ chịu và ấm áp. (*) Tính toán dựa trên giá bán lẻ tham khảo của model FTKC & máy sưởi so với model FTHF. |