Smart Tivi OLED Samsung 4K 65 inch QA65S95CA với sức mạnh của bộ xử lý Neural Quantum 4K AI 20 nơ-ron tái hiện hình ảnh chất lượng 4K sắc nét, công nghệ OLED, Quantum Dot tạo nên hình ảnh với sắc màu sống động, chứng nhận màu sắc nguyên bản PANTONE, công nghệ Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh đa chiều cuốn hút, điều khiển bằng khẩu lệnh với Google Assistant, Bixby hỗ trợ tiếng Việt.
Tổng quan thiết kế
– Với màn hình 65 inch, bạn có thể đặt sắp đặt kiểu để bàn hoặc treo tường trong những gian phòng có diện tích rộng. Chân đế chữ L chất liệu kim loại rắn chắc, nâng đỡ tivi vững vàng trên kệ tivi, kệ sách.
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải 4K với 8 triệu điểm ảnh tái hiện hình ảnh chi tiết, sắc nét.
– Motion Xcelerator Pro thêm khung hình vào nội dung ban đầu tự động, tăng tần số quét từ 120 Hz đến 144 Hz để những cảnh chuyển động trở nên rõ ràng, uyển chuyển, không bị mờ nhòe.
Xem thêm các công nghệ hình ảnh khác trên Samsung QA65S95CA thông số kỹ thuật.
Công nghệ âm thanh
– Tổng công suất loa 70W, hệ thống 4.2.2 kênh cho chất âm to rõ, lôi cuốn.
Hệ điều hành
Tiện ích
Có thể thấy rằng, Smart Tivi OLED Samsung 4K 65 inch QA65S95CA là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm mẫu tivi OLED giúp tôn lên mắt thẩm mỹ thời thượng của gia chủ, bởi nó sở hữu vẻ ngoài cao cấp, tái tạo hình ảnh 4K sắc nét, âm thanh đa chiều sống động nhờ có bộ xử lý Neural Quantum 4K AI, công nghệ OLED, Real Depth Enhancer, Dolby Atmos, OTS+,… Bên cạnh đó còn tích hợp hệ điều hành Tizen™ và nhiều tính năng tiện ích giúp nâng tầm trải nghiệm của bạn.
Máy nước nóng Ariston 30 lít 2500W SL2 30 LUX D AG+